Biến tần FR-A740-0.4K Mitsubishi
(Click vào để xem ảnh lớn)
Giá bán: Liên hệ
Lượt xem: 671 Còn hàng
Giá khuyến mại : Liên hệ
Chi tiết sản phẩm
  • Thông số kỹ thuật
Biến tần FR-A740-0.4K Mitsubishi có công suất cải thiên là 0.4kW, hệ thống làm mát tiên tiến Self cooling. Thiết bị Mitsubishi FR-A740-0.4K sở hữu những tính năng vượt trội đem lại cho người dùng những trải nghiệm tốt. Dưới đây là bảng thông số cụ thể:
Thông số kỹ thuật biến tần FR-A740-0.4K Mitsubishi
Tên
Công suất
 0.4kW
Dòng định mức
 1.5A
Dòng vào
 3 phase 380~480V 50hz/60hz
Dòng ra
 3 phase 380~480V